Dành cho tay chơi đỉnh

High Roller tele 18 – Nơi Những Tay Chơi Lớn Thực Sự Tỏa Sáng

Bạn đã quen với việc đặt cược cao và không thích bị giới hạn? Khu vực High Roller trên tele 18 được xây dựng riêng cho những người như bạn – hạn mức cược không bị kẹt ở mức tầm thường, ưu đãi hoàn trả xứng đáng, và dịch vụ hỗ trợ VIP riêng biệt 24/7.

tele 18
Không gian High Roller đẳng cấp – chỉ có tại tele 18
500+
Bàn chơi hạn mức cao
1tỷ ₫
Hạn mức cược tối đa
24/7
Hỗ trợ VIP riêng biệt
15%
Hoàn trả thua hàng tuần

High Roller tele 18 là gì?

Khi nói đến thuật ngữ High Roller, hầu hết mọi người đều nghĩ ngay đến những tay chơi chuyên nghiệp đặt cược số tiền lớn tại các casino Las Vegas hay Macau. Nhưng trong thế giới cá cược trực tuyến tại Việt Nam, tele 18 đã đưa trải nghiệm đó về ngay tầm tay bạn – không cần vé máy bay, không cần trang phục lịch sự, chỉ cần một thiết bị kết nối internet và tài khoản tele 18 đã xác minh.

Khu vực High Roller trên tele 18 được thiết kế với triết lý đơn giản: người chơi nhiều hơn thì nhận được nhiều hơn. Điều này thể hiện qua hạn mức cược cao hơn hẳn tài khoản thông thường, tỷ lệ hoàn tiền tốt hơn, và đặc biệt là có quản lý tài khoản riêng – người sẽ liên hệ với bạn chủ động thay vì bạn phải ngồi chờ hỗ trợ chung.

tele 18 vận hành dưới giấy phép hợp lệ, áp dụng mã hóa SSL 256-bit và công nghệ RNG được kiểm định độc lập – đảm bảo mọi ván chơi đều công bằng, minh bạch.

tele 18
Cảm giác game neon đỉnh cao – tele 18 High Roller

Đặc Quyền Dành Riêng Cho High Roller

Những lợi ích mà chỉ thành viên High Roller tele 18 mới được tận hưởng – không phải ai cũng có cơ hội tiếp cận.

Hạn mức cược không giới hạn

Từ bàn Baccarat VIP đến Roulette châu Âu, tele 18 cho phép High Roller đặt cược lên đến 1.000.000.000 ₫ mỗi ván – con số mà không nhiều nhà cái Việt Nam dám công bố công khai.

Hoàn trả thua lên đến 15%

Tuần không may mắn? tele 18 tự động hoàn trả lên đến 15% tổng số tiền thua trong tuần vào mỗi thứ Hai – không cần liên hệ thủ công, không cần điền form phức tạp.

Quản lý tài khoản VIP riêng

Mỗi High Roller được phân công một Account Manager chuyên biệt, sẵn sàng hỗ trợ qua điện thoại, Zalo và Telegram – ưu tiên xử lý mọi yêu cầu trong vòng 15 phút.

Rút tiền nhanh ưu tiên

Yêu cầu rút tiền của High Roller được xử lý ưu tiên hàng đầu – thời gian xử lý trung bình chỉ từ 5 đến 15 phút, ngay cả trong khung giờ cao điểm cuối tuần.

Quà tặng và phần thưởng độc quyền

Vào các dịp đặc biệt như sinh nhật, lễ Tết, tele 18 gửi tặng High Roller các phần thưởng tiền mặt, free spin và voucher du lịch được cá nhân hóa theo thói quen chơi của bạn.

Bàn riêng tư theo yêu cầu

Không muốn chơi chung với đám đông? tele 18 có thể mở bàn riêng tư cho bạn và nhóm bạn bè – trải nghiệm casino tư nhân ngay trên điện thoại hoặc máy tính của bạn.

Casino Live – Đỉnh Cao Của High Roller

Trong hệ sinh thái của tele 18, Live Casino là nơi High Roller thực sự cảm nhận được sự khác biệt rõ ràng nhất. Các bàn chơi Live Baccarat VIP, Live Roulette tốc độ cao và Live Blackjack hạn mức lớn được vận hành bởi dealer chuyên nghiệp – phát trực tiếp từ các studio đạt chuẩn quốc tế với đường truyền HD ổn định.

Điều khiến khu vực High Roller tại tele 18 nổi bật so với các nền tảng khác chính là chất lượng phát sóng không giật lag dù bạn đang ở Hà Nội, TP. Hồ Chí Minh hay bất kỳ tỉnh thành nào của Việt Nam. Các bàn VIP mở cửa 24 giờ – bởi vì tay chơi lớn không theo lịch cố định.

Ngoài ra, tele 18 tích hợp tính năng Side BetMulti-table giúp High Roller quản lý nhiều bàn cùng lúc trên một màn hình – tối ưu hóa chiến lược và tăng cơ hội chiến thắng trong mỗi phiên chơi.

tele 18
Chơi casino trực tiếp mọi lúc, mọi nơi với tele 18

Hệ Thống Cấp Độ High Roller tele 18

Bốn cấp độ được thiết kế để quyền lợi của bạn tăng theo đúng mức độ tham gia – càng chơi nhiều, càng được đãi ngộ xứng đáng hơn.

Cấp độ Nạp tích lũy / tháng Hoàn trả thua Hạn mức cược tối đa Ưu đãi đặc biệt
Silver Từ 50.000.000 ₫ 5% 100.000.000 ₫ Hỗ trợ chat ưu tiên
Gold Từ 150.000.000 ₫ 8% 300.000.000 ₫ Rút tiền ưu tiên + quà sinh nhật
Platinum Từ 500.000.000 ₫ 12% 600.000.000 ₫ Account Manager riêng + bàn VIP
Diamond Từ 1.000.000.000 ₫ 15% 1.000.000.000 ₫ Toàn bộ đặc quyền + bàn riêng tư

Cấp độ được xét duyệt vào đầu mỗi tháng dựa trên tổng số tiền nạp tích lũy trong 30 ngày gần nhất.

Cách Tham Gia High Roller tele 18

Quy trình đơn giản – không phức tạp, không mất nhiều thời gian chờ đợi.

1
Đăng ký tài khoản

Tạo tài khoản tele 18 chỉ mất khoảng 2 phút – điền thông tin cơ bản và xác minh số điện thoại.

2
Xác minh danh tính

Tải lên CCCD/CMND để kích hoạt đầy đủ tính năng High Roller – quy trình KYC bảo mật và nhanh gọn.

3
Nạp tiền & tích lũy

Nạp tiền qua MoMo, ZaloPay, ViettelPay, Internet Banking hoặc thẻ cào để bắt đầu tích lũy cấp độ.

4
Nâng hạng & tận hưởng

Khi đạt ngưỡng Silver trở lên, hệ thống tự động nâng hạng và kích hoạt toàn bộ đặc quyền High Roller.

tele 18
Nạp – rút linh hoạt mọi lúc cùng tele 18

Nạp & Rút Tiền Dành Cho High Roller

Với High Roller, tốc độ và sự linh hoạt trong giao dịch tài chính là yếu tố không thể thiếu. tele 18 hỗ trợ đầy đủ các phương thức thanh toán phổ biến nhất tại Việt Nam, đảm bảo bạn có thể nạp và rút tiền mượt mà bất kể giờ nào trong ngày.

Hạn mức nạp tiền cho tài khoản High Roller được nâng lên đáng kể so với tài khoản thông thường – không cần liên hệ thủ công để xin nâng hạn mức. Với Diamond, hạn mức nạp một lần có thể lên đến 500.000.000 ₫.

MoMo ZaloPay ViettelPay Internet Banking Thẻ cào điện thoại

Thời gian rút tiền cho High Roller Diamond: trung bình 5–15 phút mọi ngày trong tuần.

Câu Hỏi Thường Gặp

Những thắc mắc phổ biến nhất của thành viên High Roller tele 18 – được giải đáp rõ ràng và đầy đủ.

Để tham gia High Roller tele 18, bạn cần có tài khoản đã xác minh danh tính (KYC) và đạt mức nạp tiền tích lũy tối thiểu 50.000.000 ₫ trong vòng 30 ngày để vào cấp Silver. Hệ thống tự động xét duyệt vào đầu mỗi tháng – bạn không cần tự đăng ký hay liên hệ hỗ trợ.

Tiền hoàn trả được tính trên tổng số tiền thua ròng trong tuần (từ thứ Hai đến Chủ Nhật). Vào mỗi thứ Hai, hệ thống tele 18 tự động cộng số tiền hoàn trả vào tài khoản của bạn – tỷ lệ từ 5% đến 15% tùy cấp độ. Tiền hoàn trả không có yêu cầu vòng cược, có thể rút ngay hoặc tiếp tục chơi.

Có, cấp độ High Roller tele 18 được xét lại hàng tháng dựa trên mức nạp tích lũy trong 30 ngày gần nhất. Tuy nhiên, tele 18 áp dụng cơ chế "bảo vệ cấp" – nếu bạn đạt Diamond hoặc Platinum trong 3 tháng liên tiếp, bạn sẽ được giữ nguyên cấp độ ngay cả khi tháng sau có phát sinh thấp hơn một chút.

Thành viên từ cấp Platinum trở lên có thể yêu cầu mở bàn riêng tư qua Account Manager của mình. Bàn riêng tư có thể được thiết lập trong vòng 30 phút kể từ khi yêu cầu, với các thông số tùy chỉnh về hạn mức cược, luật chơi phụ và số lượng người tham gia tối đa. Tính năng này đặc biệt phù hợp cho các nhóm bạn bè hoặc đối tác muốn có không gian chơi riêng biệt.

Hoàn toàn có. tele 18 được tối ưu hóa cho cả trình duyệt di động lẫn ứng dụng native trên iOS và Android. Toàn bộ tính năng High Roller – bao gồm bàn VIP Live Casino, quản lý tài khoản, nạp rút tiền và chat với Account Manager – đều hoạt động đầy đủ trên điện thoại di động mà không cần dùng máy tính.
Sẵn sàng chưa?

Gia Nhập High Roller tele 18 Ngay Hôm Nay

Đừng để giới hạn cược thấp kìm hãm bạn. Tham gia cộng đồng High Roller tele 18 và trải nghiệm đẳng cấp casino trực tuyến thực sự dành cho người chơi nghiêm túc.